Gida > Kaya > Kewaye ta

China Kewaye ta masana'anta, mai ba da kaya, ma'aikata

Bugun mai inganci wanda Sontoouc ya samar ta hanyar mai ba da izini shine na'urar kariya ta lantarki don kare kewaye ta na zamani, galibi ta haifar da wuce gona da iri. Babban aikinsa shine katse kwararar lantarki na yau da kullun lokacin da aka gano kuskure, ana hana lalacewar da'irori da rage haɗarin wuta ko girgiza wuta.
View as  
 
Circuit Breaker

Circuit Breaker

Risuwar Breaker wani nau'in sauya na'urar siyarwa da ake amfani da shi don kare da'irar, lokacin da akwai ɗaukar nauyi a cikin da'irar da lalata kayan aiki da lalata kayan aiki. Saboda ƙaramin girmansa, nauyi mai sauƙi, shigarwa mai sauƙi, ana amfani da shi sosai a cikin gidaje, filayen masana'antu da masana'antu a matsayin kariya na kayan aiki don kayan karewa.

Kara karantawaAika tambaya
Babban ƙarfin numfashi McB 10ka

Babban ƙarfin numfashi McB 10ka

Babban ƙarfin numfashi McB 10ka yana sanannen yanayin karamin tsari, kyakkyawan bayyanar da ƙarfin aiki, masana'antu da sauran wuraren da ake buƙata kariya.

Kara karantawaAika tambaya
Babban ƙarfin numfashi McB 6ka

Babban ƙarfin numfashi McB 6ka

Babban mai iya karfin gwiwa na MCB 6ka shine karamin mai fashewa da aka kirkira don samar da kariya a cikin da'irori tare da gajeren misali har zuwa 6000 amperes. Babban ƙarfin numfashi McB 6ka yana da damar hanzarta yanke da sauri a lokacin da babu wani yanayin rashin lafiyar, don haka kare kayan da ma'aikatansu a da'irar.

Kara karantawaAika tambaya
Toshe a cikin nau'in mai kewaye 3p

Toshe a cikin nau'in mai kewaye 3p

Filogi a cikin nau'in ƙaramin yanki na 3P mai cike da fulawa tare da dogayen abubuwa uku (ko kuma, kamar yadda ake kira) don kare kayan aiki ta atomatik don kare kayan lantarki ta atomatik.

Kara karantawaAika tambaya
63A MCB

63A MCB

63A MCB yana da ikon yin amsa da sauri kuma yanke hukunci a kan da'irar, wanda zai iya hana kayan lantarki da ake lalata saboda ɗaukar nauyi ko gajere. 63A MCB shine karamin aiki ne, mai sauƙin kafawa, rage farashin kiyayewa.63A MCB ana amfani dashi sosai a cikin wurare da yawa kamar masana'antu, kasuwanci, babban tashin hankali da gidaje.

Kara karantawaAika tambaya
Wifi Smart Exraker

Wifi Smart Exraker

WiFi Smart Cirber Cirbel ne na'urar kariya ta da'ira tare da hadewar fasahar Wi-Fi, wanda ke ba masu amfani damar juyawa halin juyawa a kowane lokaci, ko ina ta hanyar smartphone ko wasu na'urar kaifi. Wannan da'irar da ke tattare ba kawai yana samar da ɗaukar nauyin gargajiya da kariyar yanki ba, amma kuma yana kawo dacewa da dacewa da sassauci ga masu amfani ta hanyar haɗi na Wi-fi.

Kara karantawaAika tambaya
A matsayin Kewaye ta masana'anta da mai kaya a China, muna da masana'antar namu. Idan kuna da sha'awar siyan samfurin, tuntuɓi!
X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept